Cwpan Cymru 2017-18

Entry3
Cwpan Cymru

Sgorio

Dydd Iau, 9 Jul 2015, 11:46

Y Bala yw deiliaid y gwpan ar ôl curo’r Seintiau Newydd (2-1) am y tro cyntaf yn eu hanes yn rownd derfynol Cwpan Cymru 2016-17.

Ail Rownd

Airbus v Saltney Town
Rhydaman v Llantwit Major
Brickfield Rangers v Rhuthun
Bwcle v Llandudno Albion
Caernarfon v Berriew
Caerphilly Athletic v Penrhyncoch
Caersws v Llanrhaeadr
Cwmamman United v Bridgend Street
Cwmbran Celtic v Llanelli
Goetre v Briton Ferry Llansawel
Gresffordd v Conwy
Hwlffordd v Aberbargoed Buds
Treffynnon v Cegidfa
Cyffordd Llandudno v Dinbych
Llay Welfare v Y Fflint
Pencoed Athletic v Pontypridd
Llannerch Banna v Porthmadog
Penybont v Trefynwy
Penydarren BGC v STM Sports
Ton Pentre v Panteg

(i’w chwarae ar 4 Tachwedd)

Rownd Gyntaf

Aberdar 0-0 Rhydaman (Rhydaman yn ennill 3-2 ar giciau o’r smotyn)
Aberaeron 1-6 Llanelli
Aberbargoed Buds 2-0 Port Talbot
Y Fenni 1-3 Panteg
Abermiwl 0-4 Berriew
Airbus 3-0 Bow Street
Brickfield Rangers 1-0 Chirk AAA
Bridgend Street 4-3 Machen
Briton Ferry Llansawel 3-0 Goetre United
Bwcle 2-1 Llanidloes
Caerau Trelai 0-1 Cwmbran Celtic
Caernarfon 5-1 Lex Glyndwr
Caerphilly Athletic 4-1 Ser Caerfyrddin
Caersws v Prestatyn
Cil-y-coed 2-3 Goetre
Corinthiaid Caerdydd 0-3 Penydarren BGC
Draconians Caerdydd 1-2 Ton Pentre
Carno 0-4 Gresford Athletic
Conwy 5-1 Bodedern Athletic
Cwmamman United 3-1 Rhayader
Dinbych 4-3 Hotspur Caergybi
Y Flint 3-0 Llanfair United
Gaerwen 1-3 Cyffordd Llandudno
Garden Village 3-4 Penrhyncoch
Cegidfa 4-0 Yr Wyddgrug
Hwlffordd 2-1 Croesyceiliog
Treffynnon 3-0 Corwen
Llandudno Albion 3-2 Y Rhyl
Llanrhaeadr 3-0 Queens Park
Llantwit Major 3-2 Taffs Well
Llay Welfare 1-0 Llanrug United
Gallt Melyd 0-4 Rhuthun
Mochdre Sports 1-1 Penley (Penley yn ennill 5-3 ar giciau o’r smotyn)
Trefynwy 4-1 Ynysygerwn
Penybont 1-0 Undy Athletic
Pontyclun 0-0 Pencoed Athletic (Pencoed yn ennill 8-7 ar giciau o’r smotyn)
Pontypridd 2-1 Cambrian a Clydach
Porthmadog v3-0 Penyffordd FC
Saltney Town 6-0 Llanrwst United
STM Sports 5-2 Lido Afan

Ail Rownd Ragbrofol

Adran y Canolbarth
Abermiwl 3-2 Borth United
Carno 2-1 Llandrindod
Tref-y-Clawdd 0-2 Bow Street
Llanidloes 3-0 Bermo a’r Dyffryn
Llanrhaeadr 3-1 Ceri
Llansantffraid 0-7 Berriew
Y Trallwng 3-4 Aberaeron
Rhaeadr 3-2 Brecon Northcote

Gogledd
Mochdre Sports 3-0 Mynydd Llandegai
Bodedern Athletic 2-0 Aberffraw
Conwy 4-1 Amlwch
Corwen 3-1 FC Nomads
Llannerch Banna 3-2 Brymbo
Gaerwen 6-5 Pwllheli
Lex Glyndwr 1-0 Penarlag
Llandudno Albion 1-1 Llanefydd (Llandudno yn ennill 5-4 ar giciau o’r smotyn)
Llanrug United 5-1 Llandyrnog United
Llanuwchllyn 0-1 Chirk AAA
Gallt Melyd 3-3 Dyffryn Nantlle (Gallt Melyd yn ennill 4-3 ar giciau o’r smotyn)
Penycae 1-3 Llay Welfare
Rhosllanerchrugog 2-3 Penyffordd
Rhostyllen 2-7 Brickfield Rangers
Rhydymwyn 0-2 Bwcle
Saltney Town 3-0 Coedpoeth United
Yr Wyddgrug 5-0 Acton FC

Adran y De
Aberdar 2-1 Dinas Powys
Y Fenni 7-0 AFC Porth
Adar Gleision Abertillery 1-2 Corinthiaid Caerdydd
Trebiwt 3-5 STM Sports
AFC Llwydcoed 3-4 Panteg
AFC Rumney Juniors 1-4 Caerphilly Athletic
Rhydaman 5-2 Seintiau Merthyr
Brecon Corries 1-3 Penydarren BGC
Bridgend Street 7-0 Llanrhymni
Caerau 2-6 Pontyclun
Draconians Caerdydd 5-1 Tredegar
Ser Caerfyrddin 5-4 Porthcawl
Cwmbran Town 1-7 Aberbargoed Buds
Llantwit Major 2-1 Cefn Cribbwr
Machen 4-0 Ely Rangers
Pencoed Athletic 2-0 Llantwit Fardre
Penrhiwfer 1-3 Pontypridd
Pontardawe 3-4 Garden Village
Risca United 1-2 Croesyceiliog
Villa Dino Christchurch 2-5 Cil-y-coed
West End 1-1 Ynysygerwn (Ynysygerwn yn ennill 3-1 ar giciau o’r smotyn)

Rownd Ragbrofol Gyntaf

Gogledd Ddwyrain
Lex Glyndwr 2-1 Greenfield FC
Penyffordd 3-2 Cefn Albion
Rhydymwyn 3-2 Cefn Mawr Rangers
Rhostyllen 4-2 Llangollen
Brymbo 3-6 Acton
Penycae 5-3 Castell Alun Colts
Llanelwy 1-2 Llay Welfare
Penley 4-4 Mostyn Dragons (Penley yn ennill 4-3 ar ciciau o’r smotyn)
Rhos Aelwyd 1-2 Coedpoeth United
New Brighton Villa FC 0-2 Brymbo
Mynydd Isa Spartans 1-3 Rhosllanerchrugog FC

Gogledd Orllewin
Abermaw a Dyffryn United 1-0 Llanfairpwll
Bae Cemaes 0-5 Llannefydd
Llanberis 2-3 Llandudno Albion
Waunfawr 4-6 Llanrwst United
Dyffryn Nantlle 5-1 Llanystumdwy
Blaenau Ffestiniog 3-12 Llandyrnog United
Bae Trearddur United 1-3 Aberffraw
Pwllheli 3-1 Llangefni
Penrhyndeudraeth 2-3 Bodedern Athletic
Llanrug United 4-2 Pentraeth
Holyhead Town FC 2-4 Gaerwen

Canolbarth
Ceri v Hay St Mary’s FC
Abermiwl 1-0 Tywyn Bryncrug
Llansantffraid 6-0 Trefaldwyn FC
Borth United 5-3 Trewern United
Yr Ystog 2-3 Y Trallwng
Machynlleth 0-5 Llandrindod

De Ddwyrain
Adar Gleision Abertillery 3-4 Cas Gwent
Villa Dino Christchurch 4-1 Neuadd Wen
Panteg FC 2-0 Dinas Casnewydd
Casnewydd YMCA 1-4 Machen AFC
Tredegar 3-3 Tref Tredegar
Cwmbran Town 3-1 Caerleon

De Orllewin
Penlan 1-4 Caerau FC
Llangynwyd Rangers 2-3 Porthcawl
Trefelin 1-1 Ynysygerwn
Castellnewydd Emlyn 0-2 Pencoed Athletic
Ser Caerfyrddin 4-3 CRC Rangers FC
Prifysgol Abertawe 2-2 Cefn Cribwr (Cefn Cribwr yn ennill 4-1 ar ciciau o’r smotyn)

Canolbarth y De
Butetown 3-2 Aberfan
Draconians Caerdydd 8-1 Canton Liberal
Grange Allstars 0-1 Llanilltud Fawr Fardre
Merthyr Saints 6-4 Bae Teigr
Treharris 7-0 Llanrumney United
Blaenrhondda 3-4 Corries Aberhonddu
Trethomas Bluebirds AFC 3-4 Ely Rangers
Aber Valley 3-4 Corinthians Caerdydd
Penydarren 5-3 Penrhiwceiber Rangers
Trebanog 0-2 Dynamo Aber
Treforest 0-3 Northcote Aberhonddu
Rumney 4-2 Ferndale and District
Pontlottyn 2-6 Bridgend Street
Pontycun 2-0 Garw SBGC
Clwb Cymric 0-1 Penrhiwfer

Gemau i’w chwarae penwythnos 19-20 Awst.