Cwpan Cymru 2016-17

cwpan-cymru-6
Cwpan Cymru

Sgorio

Dydd Iau, 9 Jul 2015, 11:46

(Y Seintiau Newydd yw deiliaid Cwpan Cymru)

Rownd yr Wyth Olaf
Cegidfa v Y Bala
Llanfair Utd v Caernarfon
Prestatyn v gap Cei Connah
Y Seintiau Newydd v Bangor

(I’w chwarae ar benwythnos 25/26 Chwefror)

Pedwaredd Rownd

Aberystwyth 1-5 Prestatyn
Bangor 4-0 Llandudno
Caernarfon 3-2 Y Rhyl (w.a.y)
Cegidfa 4-2 Met Caerdydd
Hwlffordd 1-5 gap Cei Connah
Llanfair Utd 4-1 Derwyddon Cefn
Y Bala 4-1 Pen-y-bont (w.a.y)
Y Seintiau Newydd 7-0 Llanelli

(i’w chwarae ar benwythnos 27-29 Ionawr)

Trydedd Rownd

Aberystwyth 2-0 Treffynnon
Caernarfon 3-1 Caerfyrddin
Derwyddon Cefn 2-0 Llanilltud Fawr
gap Cei Connah 3-2 Goetre Utd
Hwlffordd 1-0 Lido Afan
Llandudno 0-2 Goetre
(Goetre wedi eu diarddel am chwarae chwaraewr anghymwys)
Llanelli 5-1 Ynysygerwn
Llanfair United 1-0 Corwen
Maes Glas 0-3 Cegidfa
Met Caerdydd 4-0 Porthmadog
Pen-y-bont 4-1 Airbus UK
Prestatyn 2-1 Hotspur Caergybi (w.a.y)
Ton Pentre 0-2 Bangor
Y Bala 6-1 Cil-y-coed
Y Drenewydd 0-3 Y Seintiau Newydd
Y Rhyl 6-0 Penrhyncoch

(i’w chwarae ar benwythnos 2-4 Rhagfyr)

Ail Rownd

Adran y Gogledd
Bwcle 1-6 Corwen
Hotspur Caergybi 2-1 Llanrug United (w.a.y)
Llangefni 4-4 Caernarfon (Caernarfon yn ennill 4-3 ar g.o.s)
Mynydd Llandegai 0-3 Maes Glas
Penarlâg 1-4 Prestatyn
Penrhyncoch 3-0 Rhuthun
Porthmadog 2-2 Gresffordd (Porthmadog yn ennill 3-1 ar g.o.s)
Treffynnon 6-0 Llanrhaeadr Ym Mochnant
Y Fflint 3-4 Llanfair United
Yr Wyddgrug 2-4 Cegidfa (w.a.y)

Adran y De
Cil-y-coed 2-0 Cwmamman United
Rhaeadr 1-2 Goetre
Llanilltud Fawr 1-0 Llandrindod
Hwlffordd 3-2 Gwndy
Lido Afan 1-0 Pontardawe
Ffynnon Tâf 2-3 Llanelli
Sêr Treowen 1-2 Ton Pentre
Trefelin BGC 0-1 Goetre United
Y Barri 0-3 Pen-y-bont
Ynysygerwn 7-3 Trefynwy

(i’w chwarae ar benwythnos 4-6 Tachwedd)

Rownd Gyntaf

Adran y Gogledd
Abergele 0-2 Llanrug United
Bermo a’r Dyffryn 0-2 Bwcle
Cegidfa 6-3 Y Trallwng
Coedpoeth United 0-8 Treffynnon
Conwy 1-5 Caernarfon
Dyffryn Nantlle Vale 0-3 Hotspur Caergybi
Glantraeth 3-5 Mynydd Llandegai
Gresffordd 3-0 Dinbych
Lex Glyndwr 1-2 Corwen
Llanelwy 0-8 Prestatyn
Llangefni 4-0 Brymbo
Llanidloes 0-2 Llanfair United
Llanrhaeadr Ym Mochnant 5-3 Prestatyn Sports
Llanuwchllyn 0-3 Rhuthun
Maes Glas 3-2 Llandudno Albion
Penarlâg 2-1 Carno
Penrhyncoch 2-0 FC Nomads
Porthmadog 4-0 Caersws
Y Fflint 6-0 Penycae
Yr Wyddgrug 4-0 Llanberis

Adran y De
Aberaeron 1-4 Cil y Coed
Aberbargoed Buds 0-5 Y Barri
Adar Gleision Trethomas 0-6 Llanelli
Bridgend Street 2-2 Goytre
(Goytre yn ennill 5-4 ar giciau o’r smotyn)
Cambrian a Clydach 1-3 Trefelin BGC
Croesyceiliog 1-1 Goetre United
(Goetre United yn ennill 4-2 ar giciau o’r smotyn)
Cwmamman United 2-0 Caerau
Ffynnon Tâf 0-0 Port Talbot
(Ffynnon Tâf yn ennill 5-3 ar giciau o’r smotyn)
Glyn Ebwy 1-2 Ynysygerwn
Gwndy 3-0 Blaenrhondda
Lido Afan 4-1 Pontyclun
Pen-y-bont 3-1 AFC Porth
Pontardawe 1-0 Cwmbran Celtaidd
Caerau Trelai 3-4 Rhaeadr
Seintiau Merthyr 2-3 Llandrindod
Ser Treowen 4-1 Rhisga
Sully Sports 2-6 Llanilltud Fawr
Ton Pentre 4-2 Y Fenni
Trefynwy 1-0 Corries Aberhonddu
YMCA Casnewydd 1-2 Hwlffordd

Ail Rownd Ragbrofol

Adran y Gogledd
Abergele 7-3 Pentraeth
Brymbo 6-1 Llay Miners Welfare
Bae Cemmaws 1-5 Prestatyn Sports
Coedpoeth United 2-0 AFC Brynford
Corwen 4-1 FC Queens Park
Dyffryn Nantlle 5-3 Glan Conwy
FC Nomads 3-1 Brickfield Rangers
Gaerwen 0-1 Llangefni
Lex Glyndwr 3-2 Y Waun
Llanberis 7-2 Penmaenmawr Phoenix
Llandudno Albion 4-2 Llanllyfni
Cyffordd Llandudno 2-3 Mynydd Llandegai
Llanrug United 4-0 Penrhyndeudraeth
Mochdre Sports 0-3 Llanelwy
Rhydymwyn 1-3 Penarlag
Saltney Town 2-4 Penycae
Sychdyn 0-7 Maes Glas
Bae Trearddur 0-1 Glantraeth
Y Felinheli 2-3 Bermo a’r Dyffryn United

Canolbarth
Aberaeron 2-1 Trefaldwyn
Abermiwl 1-6 Llanuwchllyn
Borth United 1-3 Y Trallwng
Bow Street 0-2 Corries Aberhonddyw
Carno 3-0 Tref-y-clawdd
Gelli Gandryll 1-2 Llanrhaeadr Ym Mochnant
Llanidloes 4-2 Berriw
Penybont-ar-Wy 2-6 Llandrindod
Rhaeadr 6-2 Machynlleth

Adran y De
Aberbargoed Buds 4-2 Dynamo Aber
Aberdar 0-1 Adar Gleision Trethomas
Y Fenni 4-3 Aber Valley (w.a.y)
AFC Porth 2-1 AFC Llwydcoed (AET)
Rhydaman 0-1 Ynysgerwyn
Bettws 1-11 Trefelin BGC
Bridgend Street 2-0 STM Sports
Caerau 2-0 Briton Ferry Llansawel
Cwmamman United 5-1 Porthcawl
Ely Rangers 1-4 Croesyceiliog
Dinas Powys 0-1 Seintiau Merthyr
Hirwaun Sports v Pontardawe
Llanelli 3-1 Pontypridd
Pontyclun 4-3 Garden Village (w.a.y)
Llantwit Major 2-1 Penlan Social (w.a.y)
Nelson Cavaliers 0-4 Blaenrhondda
Glyn Ebwy 2-1 Llanrhymni
Newport YMCA 3-2 Caerleon
Sully Sports 4-1 Tiger Bay
Ser Treowen 1-0 Tredegar

(10 Medi, 2016)

Rownd Ragbrofol Gyntaf

Gogledd Ddwyrain
AFC Brynford 6-3 Cefn Albion
Coedpoeth United 3-2 Acton
Pengelli 1-2 Sychdyn
Lex Glyndwr 4-1 Rhostyllen
Llangollen 3-4 Llanuwchllyn
Mynydd Isa Spartans 1-5 Maes Glas
Rhydymwyn 4-1 Castell Alun Colts

Gogledd Ddwyrain
Amlwch Town 1-2 Mochdre Sports
Bae Cemaes 4-2 Blaenau Ffestiniog
Dyffryn Nantlle 3-2 Pwllheli
Gaerwen 3-2 Llanfairfechan (w.a.y)
Llandudno Albion 7-1 Llanfairpwll
Llanllyfni 7-3 Llanystumdwy
Penmaenmawr Phoenix 4-1 Llanrwst United
Gallt Melyd 1-3 Pentraeth
Mynydd Llandegai 5-0 Teigrod Porthaethwy
Prestatyn Sports v Gwalchmai (clwb Gwalchmai wedi dod i ben)
Y Felinheli 6-5 Llandyrnog Utd

Canolbarth
Berriw 5-0 Trewern
Corries Aberhonddu 3-1 Kerry
Llansantffraid 3-4 Abermiwl
Trefaldwyn 3-2 Tywyn Bryncrug
Llanandras 2-3 Borth United
Waterloo Rovers 4-4 Penybont-ar-wy

De Orllewin
Bettws v CP Suburbs (CP Suburbs yn tynnu’n ôl)
Caerau 1-0 West End
Cefn Cribbwr 2-4 Trefelin BGC
Ely Rangers 7-0 Llanymddyfri
Hirwaun 0-2 Penlan Social
Castellnewydd Emlyn 0-6 Porthcawl
Llangynwyd Rangers 1-2 Pontyclun
Llantwit Major 2-0 Garw
Penrhiwfer 2-5 Hirwaun Sports
Pontypridd 4-0 Team Swansea
Ynysgerwyn 4-1 Treforest

De Ddwyrain
Y Fenni 6-4 Casgwent (w.a.y)
Adar Gleision Abertillery 2-3 Ser Treowen
AFC Perthcelyn 0-4 Dyffryn Aber
Blaenrhondda 1-0 Ynysddu Welfare
Bridgend Street 4-1 Trebiwt
Caerleon 5-3 Cwm Welfare
Dynamo Aber 5-3 Penrhiwceiber Rangers
Gelli Hibernian v Dinas Powys
Llanrhymni 2-1 Cwmbran Town (w.a.y)
Seintiau Merthyr Saints 5-2 Hibernian Caerdydd
Glyn Ebwy 3-1 Dinas Casnewydd
Casnewydd YMCA 4-1 Corinthiaid Caerdydd
Risca Whiteheads 0-3 Nelson Cavaliers
STM Sports 2-0 Llantwit Fardre
Sully Sports 4-0 Clwb Cymric
Tiger Bay 2-1 Blaenavon Blues
Adar Gleision Trethomas 3-2 Panteg
Wattsville 0-4 Tredegar