Cwpan Cymru 2012–13

Cwpan Cymru

Sgorio

Dydd Mawrth, 13 Nov 2012, 12:16

Y Rownd Derfynol

Prestatyn 3-1 Bangor (w.a.y)


Rownd Gynderfynol

Bangor 1-0 Y Seintiau Newydd
Y Barri 1-2 Prestatyn

Rownd yr Wyth Olaf

Bangor 1-0 Airbus UK
Caerfyrddin 2-3 Prestatyn (w.a.y)
Hwlffordd 0-1 Y Seintiau Newydd
Y Fflint 0-2 Y Barri


Pedwaredd Rownd

Caerfyrddin 3-2 Y Bala (w.a.y.)
Casgwent 3-4 Hwlffordd
Gap Cei Connah 0-2 Bangor
Prestatyn 2-0 West End
Y Barri 2-1 Pontardawe
Y Drenewydd 1-1 Airbus UK
(w.a.y Airbus UK yn ennill 4-5 ar giciau o’r smotyn)
Y Fflint 3-1 Caerau Trelai
Y Seintiau Newydd 5-1 Y Rhyl


Trydedd Rownd

Aberystwyth 2-5 Y Rhyl
Airbus UK 3-0 Port Talbot
Bangor 4-1 Aberdâr
Cyffordd Llandudno 2-3 Hwlffordd
GAP Cei Connah 4-2 Llanelli
Gwalchmai 0-2 Casgwent
Hotspur Caergybi 1-2 Caerfyrddin
Lido Afan 3-4 Prestatyn
Llanrug 0-5 West End
Pontardawe 2-0 Goytre
Treffynnon 0-2 Caerau Trelai
Trefynwy 2-3 Y Bala
Y Barri 3-1 Rangers Trelai (w.a.y.)
Y Drenewydd 2-0 Derwyddon Cefn
Y Fflint 1-0 Llanidloes
Y Seintiau Newydd 3-1 Conwy (w.a.y.)


Ail Rownd

Adran y Gogledd
Brymbo 1-3 Derwyddon Cefn
Conwy 1-1 Bwcle
(w.a.y. Conwy yn ennill 4-3 ar giciau o’r smotyn)
Corwen 1-2 Gwalchmai (w.a.y.)
Crwydriaid Waterloo 0-5 Y Rhyl
Hotspur Caergybi 5-2 Pwllheli
Llanidloes 3-2 Caersws
Llanrheadr-ym-Mochnant 2-3 Llanrug
Trefaldwyn 1-3 Cyffordd Llandudno
Treffynnon 5-3 Llandudno (w.a.y.)
Y Fflint 3-0 Maes-Glas

Adran y De
Aberdâr 2-1 Dur Tata
Caerau 1-3 Goytre (Gwent)
Cambrian a Clydach 0-1 Hwlffordd
Casgwent 4-1 Cwins y Grange
Goytre United 2-4 Caerau Trelai
Pen y Bont ar Wy 1-5 Trefynwy
Penrhyncoch 1-2 Y Barri
Pontardawe 2-0 Ton Pentre
Rangers Trelai 6-1 Buds Aberbargoed
West End 2-0 Rhaeadr


Rownd Gyntaf

Adran y Gogledd
Brickfield Rangers 2-5 Pwllheli
Brymbo 1-1 Penycae
(w.a.y.  Brymbo’n ennill  3-0 ar giciau o’r smotyn)
Caernarfon 0-0 Conwy
(Wedi amser  ychwanegol. Conwy yn ennill 4-3 ar giciau o’r smotyn)
Coedpoeth 1-2 Caersws
Corwen 2-1 Rhuthin (w.a.y.)
Crwydriaid Waterloo 5-1 Rhydymwyn
Cyffordd Llandudno 4-2 Yr Wyddgrug
Derwyddon Cefn 7-1 Llanberis
Four Crosses 1-2 Llanrug
Gwalchmai 4-1 Carno
Helygain 1-6 Llanidloes
Hotspur Caergybi 6-2 Llansanffraid
Llanllyfni 0-4 Maes-Glas
Llanrhaeadr-ym-Mochnant 2-1 Glan Conwy (w.a.y.)
Llanuwchllyn 3-6 Bwcle
Porthmadog 2-3 Llandudno
Treffynnon 3-1 Dinbych
Y Fentur 2-5 Trefaldwyn
Y Fflint 3-2 Cegidfa
Y Rhyl 7-0 Bodedern

Adran y De
Aberbargoed 2-1 Trefforest
Caerau 8-0 Llanilltud Faerdref
Caerleon 2-5 Y Barri
Corinthiaid Aberhonddu 2-5 Hwlffordd
Croesyceiliog 3-7 Caerau Trelai
Crwydriaid Trelai 3-1 Bryntirion
Cwins Grange Caerdydd 4-3 Llanwern
Cwmamman 1-5 Pen y Bont ar Wy
Cwmbran 0-1 Cambrian a Clydach
Dinas Powys 1-3 Ton Pentre
Dur Tata 7-4 Stryd Penybont
Goytre (Gwent) 3-0 Llwydcoed
Goytre United 6-0 Pontyclun
Llanandras 0-2 Penrhyncoch
Penybont 0-1 Pontardawe
Pontypridd 0-0 Aberdâr
(w.a.y. Aberdâr yn ennill 3-0 ar giciau o’r smotyn)
Rhaeadr 2-0 Rhisga
Rhydaman 1-2 Casgwent
West End 4-0 Ffynnon Taf
Y Porth 0-0 Trefynwy
(w.a.y. Trefynwy yn ennill 6-5 ar giciau o’r smotyn)