Cwpan Cymru 2013–14

Cwpan Cymru

Sgorio

Dydd Mawrth, 12 Aug 2014, 09:53

Rownd Derfynol

Aberystwyth 2-3 Y Seintiau Newydd

Rownd Gynderfynol

Aberystwyth 3-1 Treffynnon
Y Seintiau Newydd 2-1 Y Bala

Rownd yr Wyth Olaf

Y Seintiau Newydd 2-0 Airbus UK
Aberdâr 1-2 Y Bala
Aberystwyth 2-1 Caersws
Treffynnon 2-1 Porthmadog

Pedwaredd Rownd

Aberdâr 4-1 Bodedern
Aberystwyth 5-1 Lido Afan
Bangor 0-2 Airbus UK
Caerfyrddin 0-2 Y Seintiau Newydd (chwaraewyd yn y Seintiau Newydd)
Caersws 4-3 Cambrian a Clydach (w.a.y)
Derwyddon Cefn 0-5 Y Bala
Trefynwy 2-3 Porthmadog (wedi amser ychwanegol, chwaraewyd ym Mhorthmadog)
Y Drenewydd 2-3 Treffynnon (chwaraewyd yn Nhreffynnon)

Trydedd Rownd

Aberdâr 4-2 Prestatyn
Airbus UK 2-0 Pen-y-bont
Bodedern 2-0 Bwcle (w.a.y.)
Caerfyrddin 2-1 Port Talbot
Caersws 2-1 gap Cei Connah (w.a.y.)
Cambrian a Clydach 3-1 Casgwent
Conwy 1-2 Y Seintiau Newydd (w.a.y.)
Derwyddon Cefn 5-2 Y Barri
Lido Afan 2-0 Rhydymwyn
Llandrindod 1-3 Treffynnon
Llanidloes 1-2 Trefynwy
Llanfair 2-4 Aberystwyth
Porthmadog 2-1 Sully
Y Drenewydd 2-1 Met Caerdydd
Y Rhws 1-6 Y Bala
Y Rhyl 1-2 Bangor

Ail Rownd

Adran y Gogledd
Bermo a’r Dyffryn 1-3 Derwyddon Cefn
Bodedern 5-1 Tywyn Bryncrug
Bwcle 1-0 Rhaeadr
Caernarfon 1-2 Porthmadog
Conwy 3-2 Y Fflint
Llanfair United 2-1 Cegidfa
Llanidloes 2-0 Llandudno
Nefyn 1-3 Caersws
Rhydymwyn 4-1 Nomadiaid Cei Connah
Treffynnon 3-0 Penycae

Adran y De
Cambrian a Clydach 2-0 Pontardawe
Cil-y-coed 3-0 Pen-y-bont (Cil-y-coed wedi eu gwahardd o’r gystadleuaeth am chwarae chwaraewr anghymwys – Pen-y-bont yn camu i’r rownd nesaf)
Goytre United 0-1 Casgwent
Llandrindod 3-3 Caerau Trelai (Llandrindod yn ennill 4-3 ar giciau o’r smotyn)
Llansawel 2-3 Aberdâr
Met Caerdydd 6-1 Hwlffordd
Treharris 1-7 Trefynwy
Ton Pentre 0-1 Sully
Y Barri 4-3 Gwndy (w.a.y)
Y Rhws 1-0 Dur Tata

Rownd Gyntaf

Adran y Gogledd

Bodedern 3-2 Glantraeth (wedi amser ychwanegol)
Caernarfon 4-1 Llanrug
Caersws 2-0 Dinbych
Cegidfa 6-1 Machynlleth (wedi amser ychwanegol)
Coedpoeth 2-6 Bermo a Dyffryn United
Glan Conwy 1-3 Llanidloes
Hotspur Caergybi 0-3 Derwyddon Cefn
Llandudno 5-1 Llanrhaeadr ym Mochnant
Llanfair United 3-2 Gwalchmai
Llangollen 0-2 Bwcle
Llanrwst 3-4 Conwy Borough
Nefyn 2-1 Penrhyndeudraeth
Nomadiaid Cei Connah 3-0 Pwllheli
Penycae 7-4 Brickfield Rangers
Porthmadog 1-0 Yr Wyddgrug
Rhaeadr 1-0 Y Waun
Rhydymwyn 2-1 Caerwys
Treffynnon 3-0 Penrhyncoch
Tywyn Bryncrug 2-2 Berriw (Tywyn Bryncrug yn ennill 5-4 ar giciau o’r smotyn)
Y Fflint 3-1 Llanberis

Adran y De

AFC Porth 1-2 Trefynwy
Bridgend Street 1-3 Dur Tata
Briton Ferry Llansawel 3-1 Aberbargoed (wedi amser ychwanegol)
Caerau Trelai 4-0 Hibs Caerdydd
Cil-y-coed 2-1 Sblott
Cambrian a Clydach 4-0 Trebiwt
Castellnewydd Emlyn 1-2 Casgwent (wedi amser ychwanegol)
Cwmbran 0-1 Pen-y-bont
Garden Village 1-2 Y Rhws
Goetre (Gwent) 1-2 Pontardawe
Goytre Utd 3-1 Trefelin
Llandrindod 3-0 Gwasanaeth Sifil Casnewydd
Llanilltud Fawr 2-3 Treharris
Met Caerdydd 4-1 Aberaeron
Sêr Treowen 2-4 Aberdâr
Sully 3-1 Llwydcoed
Ton Pentre 3-0 Fairfield United
Undy Athletic 5-2 Llanandras
West End 2-3 Hwlffordd
Y Barri 1-0 Ffynnon Tâf