Cwpan Cymru 2015-16

cwpan-cymru-6
Sgorio

Sgorio

Dydd Mawrth, 2 Aug 2016, 15:01

(Y Seintiau Newydd yw enillwyr Cwpan Cymru)

Y Rownd Derfynol

Airbus UK 0-2 Y Seintiau Newydd

Rownd Gyn Derfynol

Port Talbot 0-7 Airbus UK
Y Seintiau Newydd 5-0 gap Cei Connah

Rownd yr Wyth Olaf

Airbus UK 3-0 Y Bala
Cwmbrân Celtic 1-2 Port Talbot
Met Caerdydd 0-2 gap Cei Connah
Y Seintiau Newydd 1-0 Y Drenewydd

(Gemau i’w chwarae ar 4-6 o Fawrth)

Pedwaredd Rownd

Airbus UK 3-0 Cegidfa
Cwmbrân Celtic 5-3 Goetre
gap Cei Connah 4-1 Bwcle
Hotspur Caergybi 1-3 Y Bala
Lido Afan 0-2 Met Caerdydd
Port Talbot 3-0 Caerau Trelai
Y Barri 2-5 Y Seintiau Newydd
Y Drenewydd 6-0 Derwyddon Cefn

(Gemau i’w chwarae ar 5-6 Chwefror)

Trydedd Rownd

Caerfyrddin 1-3 Y Bala
Caerau Trelai 4-0 Corries Aberhonddu
Cegidfa 3-0 Cwmamman Utd
Derwyddon Cefn 1-0 Y Rhyl (w.a.y.)
Goetre 4-2 Caernarfon
Hotspur Caergybi 2-1 Bangor
Hwlffordd 0-2 Airbus UK
Lido Afan 1-0 Treffynnon
MBi Llandudno 0-0 Bwcle
(Bwcle yn ennill 4-3 ar giciau o’r smotyn)

Met Caerdydd 2-0 STM Sports
Penrhyncoch 2-3 Cwmbrân Celtic
Port Talbot 2-1 Cambrian a Clydach (w.a.y.)
Prestatyn 0-3 gap Cei Connah
Y Barri 6-1 Dinbych
Y Fflint 0-2 Y Drenewydd
Y Seintiau Newydd 3-0 Aberystwyth

Ail Rownd

Adran y Gogledd
Caernarfon 4-0 Cyffordd Llandudno
Cegidfa 3-2 Penrhyndeudraeth
Derwyddon Cefn 2-0 Porthmadog
Dinbych 4-1 Conwy
Hotspur Caergybi 4-0 Y Waun
Llanfair Utd 3-5 Prestatyn
Penrhyncoch 4-0 Bae Trearddur
Rhostyllen 0-2 Y Fflint
Treffynnon 6-3 Tref-y-clawdd
Yr Wyddgrug 0-1 Bwcle

Adran y De
Brecon Corries 3-0 Aberbargoed Buds
Cwmamman Utd 4-2 Cil-y-coed
Garden Village 1-4 STM Sports
Goetre 4-1 Dinas Powys
Goetre Utd 1-4 Caerau Trelai
Lido Afan 2-0 Caerleon
Llanelli 0-2 Cambrian a Clydach
Met Caerdydd 4-2 Penybont
West End 2-3 Cwmbrân Celtic
Y Barri 7-2 Aberdâr

(I’w chwarae 31 Hydref)

Rownd Gyntaf

Adran y Gogledd
Aberffraw 0-5 Penrhyncoch
Caersws 1-6 Cyffordd Llandudno
Carno 0-4 Y Fflint
Cegidfa 4-2 Glantraeth (w.a.y.)
Derwyddon Cefn 4-0 Gresffordd
Conwy 5-3 Cefn Albion
Corwen 2-3 Prestatyn
Dyffryn Nantlle 1-2 Trefyclawdd
Gwalchmai 0-3 Yr Wyddgrug
Hotspur Caergybi 8-0 Pentraeth
Llanrug 2-3 Caernarfon (w.a.y.)
Nomadiaid Cei Connah 1-3 Dinbych
Penarlâg 0-4 Llanfair Utd
Penmaenmawr Phoenix 0-1 Bwcle
Penrhyndeudraeth 2-0 Queens Park
Porthmadog 3-1 Bow Street
Rhostyllen 2-1 Berriw
Rhuthun 0-1 Treffynnon
Waterloo 1-7 Bae Trearddur
Y Waun 5-0 Prestatyn Sports

Adran y De
Aberaeron 0-1 Brecon Corries
Briton Ferry Llansawel 2-3 Y Barri
Caerau Trelai 4-0 Gwndy
Caerleon 2-1 Treharris Athletic (w.a.y.)
Cambrian a Clydach 3-0 Llwydcoed
Cwmamman Utd 2-1 Ffynnon Tâf
Cwmbach Royal Stars 0-3 Aberdâr
Dinas Powys 4-1 Cwmbrân
Garden Village 2-1 Rhaeadr
Glyn Ebwy 1-1 Cil-y-Coed
(Cil-y-Coed yn ennill 5-4 ar giciau o’r smotyn)
Goetre 2-0 Llantilltud Fawr
Goetre Utd 4-2 Trefynwy (w.a.y.)
Lido Afan 5-1 Trebiwt
Llandrindod 0-3 Cwmbrân Celtic
Llanelli 6-3 Panteg
Llanilltud Faerdref 0-1 Met Caerdydd
Pontypridd 0-2 Penybont
Risga 2-3 Aberbargoed
Ton Pentre 0-4 STM Sports
Sêr Treowen 2-3 West End

Ail Rownd Ragbrofol

Adran y Gogledd
Aberffraw 2-1 Llanrwst
Bae Trearddur 8-1 Amlwch
Bermo & Dyffryn 1-1 Cyffordd Llandudno (Cyffordd Llandudno yn ennill 3-1 ar g.o.s)
Cefn Albion 3-2 Llannerch y Medd
Dyffryn Nantlle 4-3 Llannerch Banna (w.a.y)
Gwalchmai 5-3 Maes Glas (w.a.y)
Lex Glyndwr 1-2 Rhuthun
Llangefni 0-1 Glantraeth
Llangollen 0-1 Y Waun
Llanrug 3-1 Llanberis
Nomadiaid Cei Connah 7-1 Mochdre
Penrhyndeudraeth 2-0 Abergele
Pentraeth 3-1 Castell Alun Colts
Penycae 2-5 Penmaenmawr Phoenix
Penyffordd 1-3 Corwen
Prestatyn Sports 3-1 Sychdyn
Queens Park 2-1 Llandyrnog
Rhostyllen 1-0 Brymbo (w.a.y)

Adran y Canolbarth
Aberaeron 4-2 Trefaldwyn
Berriw 2-1 Machynlleth
Bow Street 2-1 Y Gelli Santes Fair
Carno 5-0 Llanrhaeadr
Trefyclawdd 2-1 Y Trallwng
Penrhyncoch 5-1 Llanidloes
Waterloo 3-1 Tywyn Bryncrug

Adran y De
Trebiwt 5-0 Casgwent
Llwydcoed 5-2 Bettws
Y Porth 1-4 Gwndy
Corinthiaid Caerdydd 2-3 West End (w.a.y)
Croesyceiliog 0-4 Llanelli
Cwm Welfare 1-2 Brecon Corries
Cwmamman 4-2 Garw
Cwmbach Royal Stars 3-2 Gwasanaeth Sifil Casnewydd (w.a.y)
Cwmbran Celtic 3-0 Llanwern
Cwmbran 7-3 Penrhiwceibr Rangers
Dynamo Aber 4-5 Ser Treowen (w.a.y)
Llantwit Fardre 1-1 Seintiau Merthyr (Llantwit Fardre yn ennill 6-5 ar g.o.s)
Llantwit Major 3-2 Dur Tata
Panteg 2-1 Rhydaman (w.a.y)
Penlan 1-2 Caldicot (w.a.y)
Penrhiwceibr Ath 2-4 Llandrindod
Pontardawe 1-2 Glyn Ebwy
Pontyclun 1-2 Caerleon (w.a.y)
Pontypridd 4-2 Sili
STM Sports 5-1 Porthcawl
Treharris Ath 2-0 Llangynwyd Rangers
Ynysddu 2-6 Dinas Powys

Rownd Ragbrofol Gyntaf

Gogledd Orllewin
Aberffraw 4-1 Gaerwen
Pentraeth 7-1 Teigrod Porthaethwy
Llanelwy 0-2 Llanrwst Utd
Mochdre Sports 3-2 Llanllyfni
Llanystumdwy 0-1 Dyffryn Nantlle
Llanerch y Medd 8-0 Talysarn Celts
Blaenau Ffestiniog 0-6 Prestatyn Sports
Bae Trearddur 5-2 Glan Conwy
Llanfairpwll 2-4 Llanberis
Llangefni 3-0 Mynydd Llandegai
Amlwch 3-2 Gallt Melyd
Penmaenmawr 3-1 Pwllheli

Gogledd Ddwyrain
Penyffordd 8-0 Coedpoeth United
Sychdyn 2-1 Argoed United
Ewloe Harriers 2-3 Lex Glyndwr
Llannerch Banna 4-3 Brickfield Rangers
Maes Glas 2-1 Owrtyn
Rhostyllen 6-0 AFC Brynfordd
Brymbo FC 4-1 Helygain
Saltney Town 1-4 Queens Park
Cefn Albion 5-2 Llanuwchllyn
Llangollen 9-1 Llay Miners Welfare
Parc Aston 2-4 Llandyrnog United
Caerwys 1-3 Castell Alun Colts

Canolig
Trefaldwyn 3-0 Pontrhydfendigaid
Trefyclawdd 4-0 Ceri
Llanfyllin 2-4 Machynlleth
Y Trallwng 5-4 Borth United
Berriw 11-2 Bontnewydd ar Wy
Llanandras 2-4 Tywyn Bryncrug
Aberaeron 6-1 Abermule
Y Gelli Santes Fair 1-1 Pentref Llansantffraid

De Orllewin
Llangynwyd 4-2 Trefelin
Porthcawl 3-1 Caerau
Llanilltud Fawr 5-0 Cefn Cribwr
Corneli 2-4 Penlan
Garw 3-0 Ynysygerwyn
Bettws 6-2 Castell Newydd Emlyn

De Ddwyrain
Llyswyry 1-1 Gwasanaeth Sifil Casnewydd
Tredegar 0-2 Caerleon
Adar Gleision Trethomas 2-3 Cwmbrân
Sêr Treowen 3-2 Aber Valley
STM Sports 6-0 West of St Julians
Ynysddu 4-0 Machen
Glyn Ebwy 6-2 Aberfan
FC Tredegar 0-2 Dynamo Aber
Panteg 2-1 YMCA Casnewydd

De Canol
Ceidwadwyr Penrhiwceiber 2-1 Clwb Cymric
Seintiau Merthyr 5-2 Cogan
AFC Perthcelyn 1-2 Llanilltud Faerdref
Trebiwt 4-1 Blaenrhondda
Hibernians Caerdydd 3-5 Treharris
Graig 2-4 Cwm Welfare
Sili 3-0 Trefforest
Bridgend Street 2-3 Corinthiaid Caerdydd
Rhyddfrydwyr Treganna 1-2 Pontypridd
Cwmbach Royal Stars 2-0 Rangers Trelai
Brecon Corries 3-0 Penrhiwfer
Carnetown 1-7 Pontyclun