Cwpan Cymru 2014–15

YSN Cwpan Cymru
Cwpan Cymru

Sgorio

Dydd Sadwrn, 20 Sep 2014, 09:54

Rownd Derfynol

Y Seintiau Newydd 2-0 Y Drenewydd

Chwaraewyd ar Barc Latham, Y Drenewydd

Rownd Gynderfynol

Airbus UK 2-4 Y Seintiau Newydd
Y Rhyl 1-2 Y Drenewydd

Rownd Yr Wyth Olaf

Aberystwyth 1-1 Airbus UK (Airbus UK yn ennill 4-2 ar gos)
Bangor 1-2 Y Drenewydd
Caerfyrddin 1-2 Y Rhyl
gap Cei Connah 0-1 Y Seintiau Newydd

Pedwaredd Rownd

Bangor 3-0 Conwy
Caerau Trelai 0-4 Caerfyrddin (way)
Caersws 2-3 Y Drenewydd
gap Cei Connah 2-2 Y Bala (gap Cei Connah yn ennill 4-2 ar gos)
Llanrhaeadr ym Mochnant 2-4 Y Rhyl
Met Caerdydd 1-4 Airbus UK
Treffynnon 0-0 Aberystwyth (Aberystwyth yn ennill 3-2 ar gos)
Y Seintiau Newydd 3-0 Gresffordd

Trydedd Rownd

Clwb y Rownd: Airbus UK 5-0 Hwlffordd
Gêm y Rownd: gap Cei Connah 5-3 Trefynwy
Sioc y Rownd: Met Caerdydd 4-1 Prestatyn

Airbus UK 5-0 Hwlffordd
Bangor 1-0 Garden Village
Bwcle 0-1 Treffynnon
Caernarfon 2-3 Y Seintiau Newydd
Conwy 4-3 Llansawel
Derwyddon Cefn 1-5 Aberystwyth
gap Cei Connah 5-3 Trefynwy
Gresffordd 5-0 Llanelwy
Gwndy Athletic 2-4 Caerfyrddin
Lido Afan 0-3 Llanrhaeadr
Met Caerdydd 4-1 Prestatyn
Penrhyncoch 0-5 Caerau Trelai
Tiger Bay 0-4 Caersws
Y Bala 2-1 Port Talbot
Y Drenewydd 2-0 Nomadiaid Cei Connah
Y Rhyl 2-1 Goetre Utd

Ail Rownd

Clwb y Rownd: Bwcle 6-0 Waterloo
Gêm y Rownd: Rhydaman 2-3 Met Caerdydd
Sioc y Rownd: Llanidloes 0-2 Penrhyncoch

Adran y Gogledd
Brickfield 1-2 Llanrhaeadr (w.a.y)
Bwcle 6-0 Waterloo
Caernarfon 1-0 Cegidfa
Conwy 5-0 Dinbych
Gresford 2-1 Llanfair
Llanberis 0-3 Caersws
Llanelwy 1-0 Gallt Melyd
Llanidloes 0-2 Penrhyncoch
Nomadiaid Cei Connah 5-2 Llangollen
Yr Wyddgrug 0-1 Treffynnon

Adran y De
Briton Ferry Llansawel 5-1 Aberdâr
Cornelly Utd 1-5 Goetre Utd
Cwmbrân Celtic 0-2 Caerau Trelai
Dynamo Aber 2-3 Tiger Bay
Hwlffordd 2-1 Rhaeadr
Lido Afan 4-1 Marshfield
Risca Utd 1-2 Garden Village
Rhydaman 2-3 Met Caerdydd
Trefynwy 3-1 Penybont
Undy Athletic 2-0 Albion Rovers

(Gemau i’w chwarae ar 7/8 Tachwedd)

Rownd Gyntaf

Clwb y Rownd: Garden Village 9-0 Y Porth
Gêm y Rownd: Dyffryn Nantlle 5-5 Llanberis (Llanberis yn ennill 4-2 ar g.o.s)
Sioc y Rownd: Dur Tata 1-1 Marshfield (Marshfield yn ennill 3-1 ar g.o.s)

Adran y Gogledd
Caernarfon 4-0 Porthmadog
Caersws 1-0 Llandudno
Carno 0-1 Rhaeadr
Cegidfa 3-1 Penycae
Coedpoeth 0-3 Dinbych
Dyffryn Nantlle 5-5 Llanberis (Llanberis yn ennill 4-2 ar g.o.s)
Hotspur Caergybi 0-2 Conwy
Kerry 1-2 Brickfield
Llandrindod 2-3 Llangollen (w.a.y)
Llangefni 3-6 Llanelwy
Llanidloes 4-0 Gaerwen
Llanrhaeadr 4-2 Glan Conwy
Llay Welfare 1-3 Gresford
Nomadiaid Cei Connah 1-0 Brynford (w.a.y)
Penrhyncoch 2-1 Y Fflint (w.a.y)
Penrhyndeudraeth 2-3 Llanfair
Rhuthun 2-3 Bwcle
Rhydymwyn 0-3 Gallt Melyd
Treffynnon 4-2 Hay St Mary
Waterloo 2-1 Llanuwchllyn
Yr Wyddgrug 4-0 Y Trallwng

Adran y De
Aberdâr 4-2 Y Barri (w.a.y)
Albion Rovers 3-1 Corinthiaid Caerdydd
Briton Ferry Llansawel 4-1 Aberbargoed
Cambrian a Clydach 0-2 Undy Athletic
Canton Liberal 1-2 Risca
Cornelly 1-0 Pontardawe
Cwmbrân Celtic 2-1 Llanelli
Dinas Powys 0-1 Penybont (w.a.y)
Dur Tata 1-1 Marshfield (Marshfield yn ennill 3-1 ar g.o.s)
Dynamo Aber 4-2 Trebiwt
Ffynnon Tâf 0-3 Caerau Trelai
Garden Village 9-0 Y Porth
Goetre 0-4 Goetre Utd
Lido Afan 4-0 Casgwent
Met Caerdydd 9-0 Llwydcoed
Rhydaman 5-2 Sully Sports
STM Sports 0-2 Hwlffordd
Tiger Bay 3-2 Trefelin
Trefynwy 3-0 Ton Pentre

(Gemau i’w chwarae ar 4 Hydref)

Ail Rownd Ragbrofol

Clwb y Rownd: Undy Athletic 8-1 Malpas
Gêm y Rownd: West End 3-5 Llwydcoed (w.a.y)
Sioc y Rownd: Pwllheli 1-4 Llanelwy

Adran y Gogledd

Bae Cinmel 2-4 Gresford
Brynford 4-0 Greenfield
Corwen 1-1 Gaerwen (Gaerwen yn ennill 3-1 ar giciau o’r smotyn)
Dyffryn Nantlle 1-0 Bae Trearddur
Gallt Melyd v Bodedern (Bodedern heb gystadlu – Gallt Melyd ymlaen i’r rownd nesaf)
Glan Conwy 1-0 Penarlâg
Glantraeth 2-4 Nomadiaid Cei Connah
Gwalchmai 2-3 Brickfield
Llanberis 5-3 Llanerch-Ym-Medd
Llangefni 3-1 Llandyrnog (w.a.y)
Llangollen 3-0 Llanrwst
Llanrug 1-3 Coedpoeth
Penmaenmawr 0-3 Llay Welfare
Pwllheli 1-4 Llanelwy
Rhos Aelwyd 1-3 Llanuwchllyn
Rhuthun 3-2 Chirk AAA
Saltney 1-2 Penrhyndeudraeth

Adran y Canolbarth

Berriw 0-1 Penrhyncoch (w.a.y)
Bow Street 1-2 Waterloo
Carno 2-1 Llansantffraid (w.a.y)
Hay St Mary 5-0 Bermo & Dyffryn
Kerry 3-2 Aberaeron
Llanfair 3-1 Knighton
Llanrhaeadr 3-0 Presteigne
Tywyn Bryncrug 2-3 Y Trallwng

Adran y De

Albion Rovers 3-2 Pontyclun
Bettws 0-1 Corinthiaid Caerdydd
Blaenavon Blues 0-2 Cwmbrân
Caerleon 0-4 Dinas Powys
Canton Liberal 3-1 Cwmaman Inst
Casgwent 3-0 Bridgend St
Cwm Rhondda 2-5 Tiger Bay
Cwm Welfare 1-2 Cornelly
Cwmamman Utd 1-2 Rhydaman (w.a.y)
Dur Tata 3-0 Caerau
Dynamo Aber 3-1 Casnewydd YMCA
Ely Rangers 3-5 Aberbargoed
Llanelli 2-0 Caldicot
Marshfield 3-0 Croesyceiliog
Penrhiwceibr 2-3 Sully Sports
Risca 5-1 Sêr Treowen
Tredegar 0-1 Trebiwt
Trefelin 3-2 Y Rhws
Treharris 1-4 STM Sports
Undy Athletic 8-1 Malpas
West End 3-5 Llwydcoed (w.a.y)
Y Barri 5-2 Ystradgynlais

(Gemau i’w chwarae ar 13 Medi)

Rownd Ragbrofol Gyntaf

Clwb y Rownd: Cwm Rhondda 10-0 Trelewis Welfare
Gêm y Rownd: Penrhiwceiber 5-6 Canton Liberal (w.a.y)
Sioc y Rownd: Cyffordd Llandudno 3-4 Llanerch-Ym-Medd (w.a.y)

Adran y Gogledd

Amlwch 1-2 Bae Trearddur
Brickfield 2-1 Brymbo
Caerwys 2-4 Llangollen
Castell Alun Colts 1-3 Greenfield
Cyffordd Llandudno 3-4 Llanerch-Ym-Medd (w.a.y)
Gaerwen 6-2 Llanllyfni
Helygain 2-6 Coedpoeth
Lex Glyndwr 0-2 Llandyrnog
Llanelwy 8-1 New Brighton Villa
Llangefni 3-2 Llanystumdwy
Mynydd Fflint 2-6 Brynford Utd
Mynydd Llandegai 1-2 Pwllheli
Nefyn 1-4 Dyffryn Nantlle
Penmaenmawr 2-1 Pentraeth
Penrhyndeudraeth 6-4 Llanfairpwll
Queens Park 3-4 Nomadiaid Cei Connah
Talysarn Celts 1-4 Bae Cinmel
Venture v Gallt Melyd (Venture heb gystadlu – Gallt Melyd ymlaen i’r rownd nesaf)

Adran y Canolbarth

Four Crosses 2-4 Y Trallwng
Hay St Mary 7-2 Borth Utd
Llanelwedd 0-1 Kerry
Knighton 2-1 Machynlleth
Presteigne St Andrews 4-3 Newbridge
Trefaldwyn 1-2 Llanuwchllyn

Adran y De

Aber Valley YMCA 3-5 Tiger Bay
Albion Rovers 4-2 Cwmbrân
Bettws 3-0 Ynysgwern
Bridgend Street 5-4 Llantwit Fardre (w.a.y)
Caerau 3-3 Treforest (Caerau yn ennill 4-1 ar g.o.s)
Castellnewydd Emlyn 1-2 Llanelli
Cwm Rhondda 10-0 Trelewis Welfare
Cwm Welfare 6-0 Cardiff Grange Harlequins
FC Tredegar 0-2 YMCA Casnewydd
Garw 3-3 Cornelly Utd (Cornelly yn ennill 8-7 ar g.o.s)
Glyn Ebwy 3-4 Marshfield
Gwasanaethau Sifil Casnewydd 3-4 Dynamo Aber
Kenfig Hill 0-3 Trefelin
Llantwit Major 1-2 Corinthians Caerdydd
Lliswerry 1-2 Risca Utd
Malpas Utd 3-2 Llanwern
Penrhiwceiber 5-6 Canton Liberal (w.a.y)
Penrhiwfer 1-1 Dinas Powys (Dinas Powys yn ennill 3-1 ar g.o.s)
Pontyclun 1-1 Sporting Marvels (Pontyclun yn ennill 4-3 ar g.o.s)
Porthcawl 1-2 Cwmaman Utd
Rhydaman 3-2 Trostre (w.a.y)
Seintiau Merthyr 0-1 Cwmaman Inst
Sêr Treowen 5-1 Trethomas
Splott 0-8 Y Barri
STM Sports 3-2 Pontypridd
Sully Sports 10-1 Llanharri
Trebiwt 4-2 Carnetown
Tredegar Town 2-0 Cefn Fforest
Treharris Athletic 2-1 Aberfan (w.a.y)
Y Rhws 7-2 Hibs Caerdydd
Ynysddu Welfare 0-1 Blaenavon Blues
Ystradgynlais 4-2 Dafen Welfare

(Gemau i’w chwarae ar 30 Awst)