Cwpan Cymru 2011–12

Cwpan Cymru

Sgorio

Dydd Llun, 5 Sep 2011, 22:56

Y Rownd Derfynol

Y Seintiau Newydd 2-0 Derwyddon Cefn

Y Rownd Gynderfynol

Airbus UK 1-4 Derwyddon Cefn
Y Bala 0-4 Y Seintiau Newydd

 

Rownd yr Wyth Olaf

Aberystwyth 0-1 Derwyddon Cefn
Airbus 3-1 Caerfyrddin
Y Bala 1-1 Llanelli (wedi amser ychwanegol)
(Y Bala yn ennill 5-4 ar giciau o’r smotyn)
Y Seintiau Newydd 1-0 Castell-nedd

 

Pedwaredd Rownd

Aberystwyth 1-1 Llandudno (wedi amser ychwanegol)
(Aberystwyth yn ennill 5-3 ar giciau o’r smotyn)
Bwcle 2-4 Y Bala (wedi amser ychwanegol)
Caerfyrddin 3-1 Y Porth (wedi amser ychwanegol)
Lido Afan 2-2 Airbus UK (wedi amser ychwanegol)
(Airbus yn ennill 5-4 ar giciau o’r smotyn)
Prestatyn 0-2 Derwyddon Cefn
Y Fflint 1-3 Castell-nedd
Y Rhyl 3-3 Llanelli (wedi amser ychwanegol)
(Llanelli yn ennill 5-4 ar giciau o’r smotyn)
Y Seintiau Newydd 4-0 Casnewydd

Trydedd Rownd

Bangor 2-4 Llanelli
Bwcle 4-3 Ffynnon Taf
Caerfyrddin 2-1 Pen-y-Bont ar Ogwr
Caersws 0-1 Llandudno
Casnewydd 3-2 Y Barri
Castell-nedd 4-0 West End
CPD Cefn 1-6 Aberystwyth
GAP Cei Connah 1-2 Derwyddon Cefn
Port Talbot 0-1 Lido Afan
Prestatyn 6-2 Goetre United
Seintiau Merthyr 0-6 Y Bala
Y Fflint 4-0 Gwasanaeth Sifil Casnewydd
Y Porth 0-0 Cambrian & Clydach (wedi amser ychwanegol)
(Y Porth yn ennill 4-3 ar giciau o’r smotyn)

Y Seintiau Newydd 6-0 Bryntirion
Y Drenewydd 1-2 Y Rhyl (wedi amser ychwanegol)
Wrecsam 1-2 Airbus UK (wedi amser ychwanegol)


Ail Rownd

Adran y Gogledd

Bermo a Dyffryn 0-3 Caersws
Bwcle 5-2 Hotspur Caergybi
Cegidfa 1-3 Llandudno
Derwyddon Cefn 8-0 Coedpoeth
Dinbych 1-2 Y Fflint (wedi amser ychwanegol)
Llanidloes 0-2 Gap Cei Connah
Porthmadog 2-3 Rhyl
Trefaldwyn 3-7 Cefn

Adran y De

Llanfair ym Muallt 0-5 Ffynnon Taf
Bryntirion 5-2 Goetre
Caerau Trelai 1-8 Goetre Utd
Caerllion 3-4 Seintiau Merthyr
Cambrian a Clydach 2-0 Llandrindod
Hwlffordd 1-2 Y Barri (wedi amser ychwanegol)
Gwasanaeth Sifil Casnewydd 2-0 Pontnewydd ar Wy
Pen-y-Bont ar Ogwr 5-3 Dur Tata
West End 2-1 Cardiff Corries
Y Porth 3-0 Pontardawe Town


Rownd Gyntaf

Adran y Gogledd

Bermo a Dyffryn 4-1 Rhuthun
Bwcle 4-0 Penrhyncoch
Caersws 4-2 Conwy (ar giciau o’r smotyn)
Carno 0-2 Coedpoeth
Derwyddon Cefn 6-1 Caernarfon
Gap Cei Connah 7-2 Gwalchmai
Llandrindod 4-1 Llanrug (ar giciau o’r smotyn)
Llangefni 2-3 Dinbych (wedi amser ychwanegol)
Llanidloes 4-3 Glantraeth
Llanrhaeadr 1-6 Hotspur Caergybi
Trefaldwyn 4-0 Tref Cei Connah
Penycae 1-2 Cefn
Porthmadog 3-1 Bethesda
Rhos Aelwyd 0-1 Cegidfa
Y Fentur 1-2 Llandudno
Y Fflint 5-1 Y Waun
Y Rhyl 5-0 Gresfordd

Adran y De

Adar Gleision Abertyleri 0-2 Caerau Trelai
Bryntirion 3-1 Cwmbran
Caerllion 1-0 Aberaman
Cambrian a Clydach 5-1 Trefynwy
Cil-y-Coed 2-4 Gwasanaeth Sifil Casnewydd
Corinthiaid Caerdydd 2-0 Cwmaman Institute
Dinas Powys 0-2 Llanfair ym Muallt
Dur Tata 3-1 Castell Newydd Emlyn
Ffynnon Taf 5-4 Gwndy (wedi amser ychwanegol)
Goetre 3-1 Aberaeron
Goetre United 1-0 Ton Pentre
Merthyr 0-3 Y Barri
Pen-y-bont ar Ogwr 2-0 Y Sblot
Pontardawe 3-0 Sêr Treowen
Rhosgoch 2-6 Seintiau Merthyr
Rhisga 0-4 Pontnewydd ar Wy
West End 2-0 Celtiaid Cwmbran
Y Porth 2-0 Aberbargoed
Yr Athrofa 0-2 Hwlffordd