Uwch Gynghrair Cymru

ChECyfColl+/−Pt
1Cei Connah281846+4258
2Y Seintiau Newydd261754+6156
3Y Barri271548+249
4Y Drenewydd281279+543
5Caernarfon271179+140
6Y Bala2611510+538
7Met Caerdydd2712312+1139
8Aberystwyth2711412−1437
9Derwyddon Cefn277812−1429
10Caerfyrddin278613−1227
11Llandudno274716−2719
12Llanelli274419−6016

*Caerfyrddin wedi derbyn cosb o 3pt am ddefnyddio chwaraewr oedd wedi ei wahardd.

Cliciwch yma am restr o’r gemau nesaf yn Uwch Gynghrair Cymru.

Uchafbwyntiau

Erthyglau